💬
Hỏi nhanh về: Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200
Gợi ý câu hỏi:
Sản phẩm phù hợp cho nhu cầu nào?
Lắp đặt có khó không?
Điện áp làm việc là bao nhiêu?
Độ bền và bảo hành thế nào?
⋯ Khánh An đang trả lời...

Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200

  • Mã sản phẩm: | Bảo hành: 12 tháng | Kho: liên hệ
  • Hãng sản xuất:
  • 2022-08-01 NewCondition
  • – Công nghệ kết nối LoRa phạm vi rộng
    – Độ ổn định và tin cậy cao
    – Quản lý tập trung nhiều thiết bị dễ dàng
    – Thiết kế hiện đại, tích hợp linh hoạt
    – Cấu hình đơn giản, không cần chuyên gia
    – An toàn, bảo mật thông tin tối ưu

    Mua Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200, NP-FTG200 giá rẻ, thương hiệu HIKFIRE, bảo hành chính hãng, Đầy đủ phụ kiện đi kèm, tài liệu HDSD. Giao hàng COD thu tiền tận nơi, bán giá luôn rẻ và ưu đãi bạn hàng cũ, đại lý, kỹ thuật và mua số lượng.



sản phẩm tốt April 1, 2011
5/ 5stars
sản phẩm tốt
👨‍💼 📞 0987 982 782 💬 alt zalo
👨‍💼 📞 0982 539 027 💬 alt zalo
👨‍💼 📞 0918 329968 💬 alt zalo(Kỹ thuật)
👨‍💼 Holine: 📞 0987 982 782 💬 alt zalo

📣 1. Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200 là gì ?

Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200

Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200


💡 3. Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200 có phù hợp với bạn ?

Thiết bị Thiết bị trung tâm kết nối khô dùng tốt cho:

  • Nhà ở / căn hộ / nhà phố
  • Shop – cửa hàng – showroom
  • Văn phòng – công ty
  • Kho xưởng – bãi xe
  • Quán ăn – nhà hàng - khách sạn – homestay
  • Trường học – nhà trẻ – trung tâm dịch vụ

Tham khảo thêm báo giá những sản phẩm Top 50+ trong danh mục Thiết bị báo cháy, Báo cháy HIKFIRE, Báo cháy không dây hàng chính hãng, giá tốt nhất tại Khánh An để bạn có nhiều chọn lựa hơn, hoặc vui lòng liên hệ để được giải đáp và tư vấn.

.

Ưu điểm Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200

📌 Qua những thông tin tổng hợp trên đây, hy vọng đã giúp bạn đọc hiểu thêm về Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200 mã hàng của hãng để đưa ra quyết định đầu tư đúng đắn.

⚡ Mô tả sản phẩm Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200

Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200

Bạn đang tìm kiếm một thiết bị có thể vừa báo cháy, vừa phát hiện rò rỉ gas, lại vừa cảnh báo khí độc CO? Hikfire NP-FTG200 chính là câu trả lời. Với việc tích hợp đa cảm biến và công nghệ truyền tin tầm xa LoRa, đây được coi là “trạm giám sát an ninh” thu nhỏ, bảo vệ ngôi nhà và công trình của bạn trước mọi nguy cơ tiềm ẩn.


1. Công nghệ đột phá: Sự kết hợp của 3 loại cảm biến

Model NP-FTG200 nổi bật với khả năng giám sát đồng thời nhiều chỉ số môi trường:

  • Phát hiện khói & nhiệt độ: Cảnh báo sớm các dấu hiệu hỏa hoạn từ giai đoạn cháy âm ỉ đến bùng phát mạnh.

  • Phát hiện khí Gas (LPG/Methane): Ngăn chặn nguy cơ cháy nổ do rò rỉ khí nấu nướng.

  • Phát hiện khí độc CO (Carbon Monoxide): Cảnh báo loại khí không màu, không mùi phát sinh từ việc đốt nhiên liệu lỗi, giúp phòng tránh ngộ độc khí.


2. Kết nối LoRaWAN – Quản lý không giới hạn

Sử dụng giao thức LoRa (Long Range), NP-FTG200 mang lại những lợi ích mà Wi-Fi hay Zigbee không thể làm được:

  • Khoảng cách truyền siêu xa: Tín hiệu có thể truyền đi xa hàng km về bộ trung tâm, lý tưởng cho các khu đô thị, tòa nhà cao tầng hoặc nhà xưởng rộng lớn.

  • Xuyên thấu mọi vật cản: Sóng LoRa dễ dàng vượt qua các tầng hầm, tường bê tông dày và kết cấu thép công nghiệp.

  • Tính bảo mật cao: Mã hóa dữ liệu tiêu chuẩn quân đội, đảm bảo thông tin báo cháy không bị can thiệp hay làm giả.


3. Thông số kỹ thuật chi tiết

Đặc tínhChi tiết kỹ thuật
ModelNP-FTG200
Giao thức kết nốiLoRaWAN / LoRa Private
Cảm biến tích hợpKhói, Nhiệt độ, Khí Gas / CO
Âm lượng báo động≥ 85dB ở khoảng cách 3m
Nguồn điệnPin Lithium chuyên dụng (Tuổi thọ lên đến 3 năm) hoặc nguồn DC
Tính năng thông minhTự chẩn đoán lỗi, báo pin yếu, cảnh báo đa tầng qua App
Chất liệu vỏNhựa ABS chống cháy, chịu nhiệt cao

4. Ưu điểm vượt trội của Hikfire NP-FTG200

Cảnh báo đa cấp độ

Tùy vào loại nguy cơ (Khói, Gas hay CO), thiết bị sẽ có các tín hiệu đèn LED và âm thanh khác nhau, giúp người dùng nhận diện ngay lập tức loại sự cố đang xảy ra để có phương án xử lý phù hợp.

Lắp đặt không dây hoàn toàn

Không cần kéo dây nguồn, không cần dây tín hiệu. Việc triển khai NP-FTG200 cực kỳ nhanh chóng, giúp giảm 80% thời gian và chi phí lắp đặt so với hệ thống báo cháy có dây truyền thống.

Hoạt động bền bỉ, tin cậy

Sử dụng các thuật toán bù nhiệt và lọc nhiễu tiên tiến, NP-FTG200 hạn chế tối đa tình trạng báo động giả do bụi bẩn hay hơi nước nấu ăn, mang lại sự an tâm tuyệt đối cho người sử dụng.


5. Ứng dụng lý tưởng cho các dự án lớn

Nhờ công nghệ LoRa mạnh mẽ, NP-FTG200 thường được tin dùng trong:

  • Dự án nhà thông minh & Chung cư cao cấp: Giám sát toàn diện mọi nguy cơ cháy nổ và khí độc trong từng căn hộ.

  • Khách sạn & Khu nghỉ dưỡng: Quản lý tập trung hàng trăm phòng nghỉ từ một phòng điều khiển trung tâm mà không cần đi dây.

  • Nhà kho & Khu công nghiệp: Giám sát an toàn tại các khu vực xa xôi, khó tiếp cận sóng Wi-Fi.

8. Báo giá Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200 tại TP HCM

Giá Thiết bị trung tâm k NP-FTG200 có thể thay đổi theo từng thời điểm, số lượng mua và phụ kiện đi kèm. Nếu bạn đang cần mua cho:

  • Cửa hàng
  • Nhà hàng
  • Bảo vệ
  • Công trình
  • Kho xưởng
  • Doanh nghiệp nhiều nhân sự

thì nên liên hệ để được tư vấn đúng nhu cầu sử dụng, tránh mua sai công suất hoặc sai mục đích.

📌 Nếu mua số lượng nhiều, bạn cũng nên hỏi thêm về chính sách giá tốt hơn cho doanh nghiệp hoặc dự án.

9. Mua Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200 ở đâu uy tín tại TP HCM?

Khánh An có cửa hàng và là nơi bán Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200 giá rẻ, và là đại lý cung cấp, lắp đặt, cùng với chiều chính sách và chế độ hậu mãi tốt nhất, có hỗ trợ giao hàng, lắp đặt tận nơi tại Tp HCM.

Bạn hàng cần mua Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200 hãy đặt hàng online hoặc vui lòng liên hệ:

Khánh An có cửa hàng bán Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200 giá sỉ và là Khánh An phân phối Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200, cho nên Khánh An cam kết sẽ là nơi bán Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200 giá rẻ, hỗ trợ giao hàng tận nơi tại Tp HCM, nhanh chóng, tư vấn kỹ thuật tận tình cùng với chiều chính sách và chế độ hậu mãi tốt nhất, có hỗ trợ giao hàng, lắp đặt tận nơi tại tphcm và các tỉnh lân cận.

📌 Nếu bạn đang tìm nơi mua Thiết bị trung tâm k NP-FTG200 giá rẻ tại TP HCM, điều quan trọng không chỉ là giá bán mà còn là việc chọn đúng sản phẩm phù hợp với nhu cầu sử dụng thực tế.

Một đơn vị tư vấn tốt sẽ giúp bạn:

  • Chọn đúng dòng máy phù hợp môi trường sử dụng
  • Tư vấn số lượng máy hợp lý
  • Hướng dẫn sử dụng dễ hiểu
  • Hỗ trợ sau bán hàng nếu cần

Nếu bạn đang cần tư vấn nhanh về bộ đàm cho cửa hàng, công trình, bảo vệ hoặc đội nhóm vận hành, hãy liên hệ để được hỗ trợ chọn giải pháp phù hợp và tiết kiệm chi phí nhất.

Những lưu ý khi mua Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200

  • Lựa chọn các địa điểm rõ ràng, mặt tiền đường, có nhân viên đông, có nhiều chi nhánh
  • Lựa chọn các Công ty có mã số thuế rõ ràng
  • Yêu cầu có tem/phiếu bảo hành khi mua hàng trực tiếp hoặc mua hàng online
  • Yêu cầu được quyền kiểm tra sản phẩm, test thử chức năng

10. Kết luận

Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200 là lựa chọn phù hợp cho những đơn vị cần liên lạc nội bộ nhanh, dễ sử dụng và tiết kiệm chi phí. Đây là giải pháp rất thực tế cho môi trường làm việc cần phối hợp liên tục giữa nhiều vị trí.

Nếu bạn đang cần tìm Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200 giá tốt tại TP HCM, hãy ưu tiên lựa chọn nơi có thể tư vấn đúng nhu cầu để đầu tư hiệu quả hơn, tránh mua dư hoặc mua chưa phù hợp với môi trường sử dụng.

🔥 Liên hệ để được tư vấn và sở hữu Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200 hôm nay!


⚡ 6. Thông số kỹ thuật Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200

– Công nghệ kết nối LoRa phạm vi rộng
– Độ ổn định và tin cậy cao
– Quản lý tập trung nhiều thiết bị dễ dàng
– Thiết kế hiện đại, tích hợp linh hoạt
– Cấu hình đơn giản, không cần chuyên gia
– An toàn, bảo mật thông tin tối ưu

Mua Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200, NP-FTG200 giá rẻ, chính hãng, Đầy đủ phụ kiện đi kèm, tài liệu HDSD. Giao hàng COD thu tiền tận nơi, Giá luôn rẻ và ưu đãi bạn hàng cũ, đại lý, kỹ thuật và mua số lượng.


🛠️ 7. Hướng dẫn sử dụng, cách lắp đặt Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200 hiệu quả

📌 Lưu ý: Nên xem kỹ tài liệu và lắp đặt HIKFIRE NP-FTG200 đấu nối đúng trình tự, đúng nguồn điện sử dụng.

🚀 Liên hệ với hotline kỹ thuật để được hỗ trợ nếu bạn chưa sử dụng được (áp dụng cho sản phẩm bên mình phân phối.).

🎯 Bước 1: Xem hướng dẫn sử dụng, catalog, phụ kiện đi kèm.
  • Xác định vị trí lắp, nguồn điện, đường dây
🎯 Bước 2: Khảo sát, chuẩn bị dụng cụ
  • Xác định vị trí lắp, nguồn điện, đường dây, chuẩn bị dụng cụ: kìm, tua vít, búa, băng keo cách điện ...
🎯 Bước 3: Đi dây, kết nối nguồn (nếu cần thiết)
  • Thi công dây nguồn & tín hiệu, kiểm tra thông mạch, cấp nguồn cho thiết bị trung tâm.
🎯 Bước 4: Lắp đặt & Cấu hình thiết bị, Kiểm tra hoạt động
  • Gắn thiết bị vào từng vị trí, đấu nối đúng sơ đồ, đúng kỹ thuật
  • Cài đặt thông số, kiểm tra hoạt động từng thiết bị & toàn hệ.

Nhận xét, đánh giá Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200

Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
    Tồi           Tốt

Từ khóa tìm kiếm: , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , ,

❓ Những câu hỏi thường gặp

❓ Thiết bị có dễ lắp không?

Dễ ẹc, dành ra 30 giây xem Hướng dẫn sử dụng tổng hợp sau đó thao tác là làm được, khó quá thì ....

❓ Sản phẩm có bảo hành không, bảo hành bao lâu ?

Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200 được bảo hành chính hãng 12 tháng

❓ Có hỗ trợ lắp đặt không ?

Có nhé!, Nhận lắp đặt Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200 tận nơi tại Tp HCM và các tỉnh lân cận.

❓ Tôi cần tư vấn sản phẩm

OK, đừng ngần ngại, hãy liên hệ bất kỳ kênh thông tin nào vào giờ hành chính nhé!

❓ Sản phẩm này xuất xứ ở đâu, nước nào, sử dụng có tốt và có bền không ?

Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200, model NP-FTG200, chính hãng HIKFIRE

❓ Giá có ưu đãi cho số lượng, đại lý, dự án và cho thợ lắp đặt không ?

Điều đó là hiển hiên, Khánh An luôn có những ưu đãi đặc biệt cho khách hàng thân thiêt, đại lý, dự án và thợ lắp đặt. Chiết khấu cao theo...

❓ Có dịch vụ bảo trì, sửa chữa tận nơi không ?

Có, giá dịch vụ bảo trì, sửa chữa Thiết bị trung tâm kết nối không dây LoRa Hikfire NP-FTG200 ...

❓ Tôi đã đặt hàng, điều gì xảy ra tiếp theo ?

Ngay sau khi bạn đặt hàng, bạn sẽ nhận được xác nhận đơn hàng từ chúng tôi. Nhóm dịch vụ...

❓ Điều gì sẽ xảy ra nếu tôi muốn đổi trả theo chính sách đổi trả 7 ngày

Mặc dù chúng tôi tự tin rằng bất kỳ ai sử dụng sản phẩm, giải pháp của chúng tôi đều sẽ yêu thích nó...

Giải Pháp ELV Tổng Thể | Thiết Kế & Thi Công Hệ Thống Điện Nhẹ

Cơ điện Khánh An cung cấp giải pháp ELV (Camera – Báo cháy - Kiểm Soát Ra Vào – Mạng – PA) và hệ thống cơ điện M&E trọn gói cho nhà máy, tòa nhà, văn phòng. Đội ngũ kỹ thuật nhiều năm kinh nghiệm, thi công nhanh, chuẩn kỹ thuật, cho gia đình, văn phòng, nhà máy, xưởng sản xuất, khách sạn, showroom, . . . đã có nhiều kinh nghiệm và đã thi công cho nhiều công trình cũng như những dự án trên địa bàn thành phố Hồ Chí Minh và các tỉnh lân cận, , Cung cấp sản phẩm chính hãng, đa dạng cùng với chế độ hậu mãi tốt và lâu bền, chúng tôi hy vọng làm hài lòng với tất cả khách hàng.

Tích Hợp Điều Khiển HVAC Qua BMS

Giám sát và điều khiển tập trung hệ thống HVAC, hệ thống năng lượng và các hoạt động công nghiệp.

Smart Factory

Các hệ thống hỗ trợ IoT giám sát, tự động hóa và ra quyết định dựa trên dữ liệu.

HVAC & M&E

Tích hợp liền mạch với các hệ thống cơ khí và điện để tối ưu hóa hiệu suất.

KHÁCH HÀNG TIÊU BIỂU

Xin chân thành cảm ơn quý Công ty, Đơn vị, Cá nhân Đã - đang và sẽ ủng hộ chúng tôi... Chúng tôi luôn trân trọng và sẽ cố gắng hơn nữa để thắt chặt tình hữu nghị.....Chúng tôi luôn mong muốn được hợp tác với các đơn vị, cá nhân tổ chức doanh nghiệp trên địa bàn TP. Hồ Chí Minh và các tỉnh lân cận.
Sau đây là một số công trình tiêu biểu và những khách hàng thân thiết mà Cơ điện Khánh An đã có cơ hội được hợp tác, ngoài ra còn rất nhiều những khách hàng cá nhân đã ủng hỗ chúng tôi. xem thêm

QUY TRÌNH TRIỂN KHAI DỰ ÁN

KHẢO SÁT, TƯ VẤN

Tiếp nhận nhu cầu của khách hàng. Đội ngũ kỹ thuật sẽ trực tiếp khảo sát công trình để đưa ra giải pháp tối ưu nhất.

THIẾT KẾ

Sau khi lựa chọn được giải pháp tối ưu, bộ phận thiết kế của công ty bắt đầu thiết kế, đem lại giải pháp tối ưu cho chủ đầu tư.

THI CÔNG

Quá trình thi công an toàn, hoàn thành đúng tiến độ. Với đội ngũ kỹ thuật >10 năm kinh nghiệm.

BẢO TRÌ

Quá trình vận hành hệ thống ổn định trước khi bàn giao. Bảo dưỡng định kỳ. Hỗ trợ, tiếp nhận yêu cầu của khách hàng.

ĐỐI TÁC CHIẾN LƯỢC

Chúng tôi là đại lý phân phối, lắp đặt ủy quyền của các thương hiệu lớn trên tất cả thế giới trong lĩnh vực an ninh

lắp camera quan sát

Câu Hỏi Thường Gặp

Lorem Ipsum is simply dummy text of the printing and typesetting industry. Lorem Ipsum has been the industry's standard dummy text ever since the 1500s, when an unknown printer took a galley of type and scrambled it to make a type specimen book.
Lorem Ipsum is simply dummy text of the printing and typesetting industry. Lorem Ipsum has been the industry's standard dummy text ever since the 1500s, when an unknown printer took a galley of type and scrambled it to make a type specimen book.
Lorem Ipsum is simply dummy text of the printing and typesetting industry. Lorem Ipsum has been the industry's standard dummy text ever since the 1500s, when an unknown printer took a galley of type and scrambled it to make a type specimen book.
Lorem Ipsum is simply dummy text of the printing and typesetting industry. Lorem Ipsum has been the industry's standard dummy text ever since the 1500s, when an unknown printer took a galley of type and scrambled it to make a type specimen book.

Đặt Câu Hỏi Cho Chúng Tôi