💬
Hỏi nhanh về: Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây
Gợi ý câu hỏi:
Sản phẩm phù hợp cho nhu cầu nào?
Lắp đặt có khó không?
Điện áp làm việc là bao nhiêu?
Độ bền và bảo hành thế nào?
⋯ Khánh An đang trả lời...

Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây

  • Mã sản phẩm: | Bảo hành: 12 tháng | Kho: liên hệ
  • Hãng sản xuất:
  • 2022-08-01 NewCondition
  • HF-SG3-WF/R - Đầu báo khói Wifi của Hikvision - tích hợp tính năng gateway add thêm đầu báo khói không dây - Quản lý qua app điện thoại 

    Đầu báo khói độc lập chạy pin - Kết nối Wifi - HF Link

    •Đầu báo khói quang điện

    •Hỗ trợ Wifi 2.4GHz

    •Hỗ trợ quản lý qua app HikProtect

    •Hỗ trợ HF Link ; kết nối thành nhóm tối đa 30 cảm biến báo khói  , tần số 433MHz

    •Điện áp : 3V DC ( pin CR123A ) hoặc 5V DC ( cấp nguồn qua cổng Type C )

    •Dung lượng pin : 1600 mAh x 02 , tuổi thọ pin 02 năm với điều kiện hoạt động thông thường

    •Dòng điện chờ / Dòng báo động : ≤13 μA / ≤150 mA

    •Cường độ âm báo động : ≥ 85 dB@3 m

    •Thiết kế gắn trần

    •Hỗ trợ cảnh báo pin yếu

    •Kích thước : φ 119 mm × cao 44 mm

    •Khối lượng : 205.4 g 

    Mua Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây, HF-SG3-WF/R giá rẻ, thương hiệu HIKFIRE, bảo hành chính hãng, Đầy đủ phụ kiện đi kèm, tài liệu HDSD. Giao hàng COD thu tiền tận nơi, bán giá luôn rẻ và ưu đãi bạn hàng cũ, đại lý, kỹ thuật và mua số lượng.



sản phẩm tốt April 1, 2011
5/ 5stars
sản phẩm tốt
👨‍💼 📞 0987 982 782 💬 alt zalo
👨‍💼 📞 0982 539 027 💬 alt zalo
👨‍💼 📞 0918 329968 💬 alt zalo(Kỹ thuật)
👨‍💼 Holine: 📞 0987 982 782 💬 alt zalo

📣 1. Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây là gì ?

Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây

Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây


💡 3. Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây có phù hợp với bạn ?

Thiết bị Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-S dùng tốt cho:

  • Nhà ở / căn hộ / nhà phố
  • Shop – cửa hàng – showroom
  • Văn phòng – công ty
  • Kho xưởng – bãi xe
  • Quán ăn – nhà hàng - khách sạn – homestay
  • Trường học – nhà trẻ – trung tâm dịch vụ

Tham khảo thêm báo giá những sản phẩm Top 50+ trong danh mục Đầu báo khói, báo cháy, Thiết bị báo cháy, Báo cháy HIKFIRE, Báo cháy độc lập hàng chính hãng, giá tốt nhất tại Khánh An để bạn có nhiều chọn lựa hơn, hoặc vui lòng liên hệ để được giải đáp và tư vấn.

.

Ưu điểm Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây

📌 Qua những thông tin tổng hợp trên đây, hy vọng đã giúp bạn đọc hiểu thêm về Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây mã hàng của hãng để đưa ra quyết định đầu tư đúng đắn.

⚡ Mô tả sản phẩm Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây

Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây

Trong kỷ nguyên nhà thông minh (Smart Home), một thiết bị báo cháy không chỉ cần hú còi mà còn phải biết “giao tiếp” với các thiết bị khác. Hikfire HF-SG3-WF/R là dòng đầu báo khói thông minh thế hệ mới, kết hợp hoàn hảo giữa kết nối Wi-Fi hiện đại và khả năng điều khiển thiết bị ngoại vi, mang đến sự an toàn chủ động mức độ cao.


1. Điểm Khác Biệt Của Model HF-SG3-WF/R

So với các dòng Wi-Fi thông thường, ký hiệu /R mang lại những giá trị sử dụng chuyên sâu:

  • Kết nối Wi-Fi trực tiếp: Quản lý và nhận thông báo cháy tức thì qua ứng dụng Hik-Connect trên smartphone mà không cần bộ trung tâm.

  • Ngõ ra Relay (R): Cho phép kết nối vật lý để điều khiển các thiết bị khác khi có cháy. Ví dụ: Tự động mở cửa cuốn, ngắt điện toàn nhà, hoặc kích hoạt hệ thống phun nước/quạt tăng áp.

  • Tính năng báo động liên hoàn: Nếu hỗ trợ RF bên cạnh Wi-Fi, thiết bị có thể tạo mạng lưới báo động cục bộ giữa các đầu báo trong cùng một khu vực.


2. Thông Số Kỹ Thuật Nổi Bật

Tính năngChi tiết kỹ thuật
ModelHF-SG3-WF/R
Kết nối không dâyWi-Fi 2.4GHz (IEEE 802.11 b/g/n)
Ngõ ra điều khiểnRelay Output (Hỗ trợ kết nối ngoại vi)
Âm lượng còi≥ 85dB ở khoảng cách 3m
Cảm biếnQuang học (Photoelectric) thế hệ mới, chống báo giả
Tính năng AppBáo cháy, báo pin yếu, tắt tiếng (Silence) từ xa

3. Ưu Điểm Vượt Trội Của Hikfire HF-SG3-WF/R

Phản ứng dây chuyền thông minh

Nhờ kết nối Wi-Fi, mọi sự cố sẽ được báo về điện thoại của tất cả các thành viên trong gia đình ngay lập tức. Tính năng Relay giúp thiết bị không dừng lại ở việc báo động mà còn trực tiếp tham gia vào việc giảm thiểu thiệt hại (như ngắt gas hoặc mở lối thoát hiểm).

Quản lý hệ thống dễ dàng qua Cloud

Bạn có thể theo dõi “sức khỏe” của thiết bị từ bất cứ đâu. App sẽ thông báo khi buồng quang bị bẩn cần vệ sinh (Maze Dirty) hoặc khi pin sắp hết, giúp loại bỏ hoàn toàn các lỗ hổng an ninh do thiết bị hỏng hóc âm thầm.

Lắp đặt linh hoạt, thẩm mỹ cao

Thiết kế hình tròn tinh tế với chất liệu nhựa chống cháy cao cấp, HF-SG3-WF/R phù hợp với mọi không gian nội thất từ căn hộ hiện đại đến các văn phòng sang trọng. Việc lắp đặt hoàn toàn không cần dây tín hiệu phức tạp (trừ khi sử dụng ngõ ra Relay).


4. Ứng Dụng Thực Tế

Model HF-SG3-WF/R là lựa chọn số 1 cho:

  • Nhà thông minh (Smart Home): Kết nối với kịch bản an ninh tổng thể.

  • Kho lưu trữ, cửa hàng: Tự động ngắt điện hoặc kích hoạt còi hú công suất lớn bên ngoài qua cổng Relay.

  • Căn hộ cho thuê, Homestay: Chủ nhà có thể quản lý an toàn cháy nổ từ xa một cách minh bạch và hiệu quả.

8. Báo giá Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây tại TP HCM

Giá Đầu báo khói Wifi Hi HF-SG3-WF/R có thể thay đổi theo từng thời điểm, số lượng mua và phụ kiện đi kèm. Nếu bạn đang cần mua cho:

  • Cửa hàng
  • Nhà hàng
  • Bảo vệ
  • Công trình
  • Kho xưởng
  • Doanh nghiệp nhiều nhân sự

thì nên liên hệ để được tư vấn đúng nhu cầu sử dụng, tránh mua sai công suất hoặc sai mục đích.

📌 Nếu mua số lượng nhiều, bạn cũng nên hỏi thêm về chính sách giá tốt hơn cho doanh nghiệp hoặc dự án.

9. Mua Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây ở đâu uy tín tại TP HCM?

Khánh An có cửa hàng và là nơi bán Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây giá rẻ, và là đại lý cung cấp, lắp đặt, cùng với chiều chính sách và chế độ hậu mãi tốt nhất, có hỗ trợ giao hàng, lắp đặt tận nơi tại Tp HCM.

Bạn hàng cần mua Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây hãy đặt hàng online hoặc vui lòng liên hệ:

Khánh An có cửa hàng bán Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây giá sỉ và là Khánh An phân phối Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây, cho nên Khánh An cam kết sẽ là nơi bán Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây giá rẻ, hỗ trợ giao hàng tận nơi tại Tp HCM, nhanh chóng, tư vấn kỹ thuật tận tình cùng với chiều chính sách và chế độ hậu mãi tốt nhất, có hỗ trợ giao hàng, lắp đặt tận nơi tại tphcm và các tỉnh lân cận.

📌 Nếu bạn đang tìm nơi mua Đầu báo khói Wifi Hi HF-SG3-WF/R giá rẻ tại TP HCM, điều quan trọng không chỉ là giá bán mà còn là việc chọn đúng sản phẩm phù hợp với nhu cầu sử dụng thực tế.

Một đơn vị tư vấn tốt sẽ giúp bạn:

  • Chọn đúng dòng máy phù hợp môi trường sử dụng
  • Tư vấn số lượng máy hợp lý
  • Hướng dẫn sử dụng dễ hiểu
  • Hỗ trợ sau bán hàng nếu cần

Nếu bạn đang cần tư vấn nhanh về bộ đàm cho cửa hàng, công trình, bảo vệ hoặc đội nhóm vận hành, hãy liên hệ để được hỗ trợ chọn giải pháp phù hợp và tiết kiệm chi phí nhất.

Những lưu ý khi mua Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây

  • Lựa chọn các địa điểm rõ ràng, mặt tiền đường, có nhân viên đông, có nhiều chi nhánh
  • Lựa chọn các Công ty có mã số thuế rõ ràng
  • Yêu cầu có tem/phiếu bảo hành khi mua hàng trực tiếp hoặc mua hàng online
  • Yêu cầu được quyền kiểm tra sản phẩm, test thử chức năng

10. Kết luận

Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây là lựa chọn phù hợp cho những đơn vị cần liên lạc nội bộ nhanh, dễ sử dụng và tiết kiệm chi phí. Đây là giải pháp rất thực tế cho môi trường làm việc cần phối hợp liên tục giữa nhiều vị trí.

Nếu bạn đang cần tìm Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây giá tốt tại TP HCM, hãy ưu tiên lựa chọn nơi có thể tư vấn đúng nhu cầu để đầu tư hiệu quả hơn, tránh mua dư hoặc mua chưa phù hợp với môi trường sử dụng.

🔥 Liên hệ để được tư vấn và sở hữu Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây hôm nay!


⚡ 6. Thông số kỹ thuật Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây

HF-SG3-WF/R - Đầu báo khói Wifi của Hikvision - tích hợp tính năng gateway add thêm đầu báo khói không dây - Quản lý qua app điện thoại 

Đầu báo khói độc lập chạy pin - Kết nối Wifi - HF Link

•Đầu báo khói quang điện

•Hỗ trợ Wifi 2.4GHz

•Hỗ trợ quản lý qua app HikProtect

•Hỗ trợ HF Link ; kết nối thành nhóm tối đa 30 cảm biến báo khói  , tần số 433MHz

•Điện áp : 3V DC ( pin CR123A ) hoặc 5V DC ( cấp nguồn qua cổng Type C )

•Dung lượng pin : 1600 mAh x 02 , tuổi thọ pin 02 năm với điều kiện hoạt động thông thường

•Dòng điện chờ / Dòng báo động : ≤13 μA / ≤150 mA

•Cường độ âm báo động : ≥ 85 dB@3 m

•Thiết kế gắn trần

•Hỗ trợ cảnh báo pin yếu

•Kích thước : φ 119 mm × cao 44 mm

•Khối lượng : 205.4 g 

Mua Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây, HF-SG3-WF/R giá rẻ, chính hãng, Đầy đủ phụ kiện đi kèm, tài liệu HDSD. Giao hàng COD thu tiền tận nơi, Giá luôn rẻ và ưu đãi bạn hàng cũ, đại lý, kỹ thuật và mua số lượng.


🛠️ 7. Hướng dẫn sử dụng, cách lắp đặt Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây hiệu quả

📌 Lưu ý: Nên xem kỹ tài liệu và lắp đặt HIKFIRE HF-SG3-WF/R đấu nối đúng trình tự, đúng nguồn điện sử dụng.

🚀 Liên hệ với hotline kỹ thuật để được hỗ trợ nếu bạn chưa sử dụng được (áp dụng cho sản phẩm bên mình phân phối.).

🎯 Bước 1: Xem hướng dẫn sử dụng, catalog, phụ kiện đi kèm.
  • Xác định vị trí lắp, nguồn điện, đường dây
🎯 Bước 2: Khảo sát, chuẩn bị dụng cụ
  • Xác định vị trí lắp, nguồn điện, đường dây, chuẩn bị dụng cụ: kìm, tua vít, búa, băng keo cách điện ...
🎯 Bước 3: Đi dây, kết nối nguồn (nếu cần thiết)
  • Thi công dây nguồn & tín hiệu, kiểm tra thông mạch, cấp nguồn cho thiết bị trung tâm.
🎯 Bước 4: Lắp đặt & Cấu hình thiết bị, Kiểm tra hoạt động
  • Gắn thiết bị vào từng vị trí, đấu nối đúng sơ đồ, đúng kỹ thuật
  • Cài đặt thông số, kiểm tra hoạt động từng thiết bị & toàn hệ.

Nhận xét, đánh giá Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây

Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
    Tồi           Tốt

Từ khóa tìm kiếm: , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , ,

❓ Những câu hỏi thường gặp

❓ Thiết bị có dễ lắp không?

Dễ ẹc, dành ra 30 giây xem Hướng dẫn sử dụng tổng hợp sau đó thao tác là làm được, khó quá thì ....

❓ Sản phẩm có bảo hành không, bảo hành bao lâu ?

Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây được bảo hành chính hãng 12 tháng

❓ Có hỗ trợ lắp đặt không ?

Có nhé!, Nhận lắp đặt Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây tận nơi tại Tp HCM và các tỉnh lân cận.

❓ Tôi cần tư vấn sản phẩm

OK, đừng ngần ngại, hãy liên hệ bất kỳ kênh thông tin nào vào giờ hành chính nhé!

❓ Sản phẩm này xuất xứ ở đâu, nước nào, sử dụng có tốt và có bền không ?

Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây, model HF-SG3-WF/R, chính hãng HIKFIRE

❓ Giá có ưu đãi cho số lượng, đại lý, dự án và cho thợ lắp đặt không ?

Điều đó là hiển hiên, Khánh An luôn có những ưu đãi đặc biệt cho khách hàng thân thiêt, đại lý, dự án và thợ lắp đặt. Chiết khấu cao theo...

❓ Có dịch vụ bảo trì, sửa chữa tận nơi không ?

Có, giá dịch vụ bảo trì, sửa chữa Đầu báo khói Wifi Hikfire HF-SG3-WF/R, add thêm đầu báo khói không dây ...

❓ Tôi đã đặt hàng, điều gì xảy ra tiếp theo ?

Ngay sau khi bạn đặt hàng, bạn sẽ nhận được xác nhận đơn hàng từ chúng tôi. Nhóm dịch vụ...

❓ Điều gì sẽ xảy ra nếu tôi muốn đổi trả theo chính sách đổi trả 7 ngày

Mặc dù chúng tôi tự tin rằng bất kỳ ai sử dụng sản phẩm, giải pháp của chúng tôi đều sẽ yêu thích nó...

Giải Pháp ELV Tổng Thể | Thiết Kế & Thi Công Hệ Thống Điện Nhẹ

Cơ điện Khánh An cung cấp giải pháp ELV (Camera – Báo cháy - Kiểm Soát Ra Vào – Mạng – PA) và hệ thống cơ điện M&E trọn gói cho nhà máy, tòa nhà, văn phòng. Đội ngũ kỹ thuật nhiều năm kinh nghiệm, thi công nhanh, chuẩn kỹ thuật, cho gia đình, văn phòng, nhà máy, xưởng sản xuất, khách sạn, showroom, . . . đã có nhiều kinh nghiệm và đã thi công cho nhiều công trình cũng như những dự án trên địa bàn thành phố Hồ Chí Minh và các tỉnh lân cận, , Cung cấp sản phẩm chính hãng, đa dạng cùng với chế độ hậu mãi tốt và lâu bền, chúng tôi hy vọng làm hài lòng với tất cả khách hàng.

Tích Hợp Điều Khiển HVAC Qua BMS

Giám sát và điều khiển tập trung hệ thống HVAC, hệ thống năng lượng và các hoạt động công nghiệp.

Smart Factory

Các hệ thống hỗ trợ IoT giám sát, tự động hóa và ra quyết định dựa trên dữ liệu.

HVAC & M&E

Tích hợp liền mạch với các hệ thống cơ khí và điện để tối ưu hóa hiệu suất.

KHÁCH HÀNG TIÊU BIỂU

Xin chân thành cảm ơn quý Công ty, Đơn vị, Cá nhân Đã - đang và sẽ ủng hộ chúng tôi... Chúng tôi luôn trân trọng và sẽ cố gắng hơn nữa để thắt chặt tình hữu nghị.....Chúng tôi luôn mong muốn được hợp tác với các đơn vị, cá nhân tổ chức doanh nghiệp trên địa bàn TP. Hồ Chí Minh và các tỉnh lân cận.
Sau đây là một số công trình tiêu biểu và những khách hàng thân thiết mà Cơ điện Khánh An đã có cơ hội được hợp tác, ngoài ra còn rất nhiều những khách hàng cá nhân đã ủng hỗ chúng tôi. xem thêm

QUY TRÌNH TRIỂN KHAI DỰ ÁN

KHẢO SÁT, TƯ VẤN

Tiếp nhận nhu cầu của khách hàng. Đội ngũ kỹ thuật sẽ trực tiếp khảo sát công trình để đưa ra giải pháp tối ưu nhất.

THIẾT KẾ

Sau khi lựa chọn được giải pháp tối ưu, bộ phận thiết kế của công ty bắt đầu thiết kế, đem lại giải pháp tối ưu cho chủ đầu tư.

THI CÔNG

Quá trình thi công an toàn, hoàn thành đúng tiến độ. Với đội ngũ kỹ thuật >10 năm kinh nghiệm.

BẢO TRÌ

Quá trình vận hành hệ thống ổn định trước khi bàn giao. Bảo dưỡng định kỳ. Hỗ trợ, tiếp nhận yêu cầu của khách hàng.

ĐỐI TÁC CHIẾN LƯỢC

Chúng tôi là đại lý phân phối, lắp đặt ủy quyền của các thương hiệu lớn trên tất cả thế giới trong lĩnh vực an ninh

lắp camera quan sát

Câu Hỏi Thường Gặp

Lorem Ipsum is simply dummy text of the printing and typesetting industry. Lorem Ipsum has been the industry's standard dummy text ever since the 1500s, when an unknown printer took a galley of type and scrambled it to make a type specimen book.
Lorem Ipsum is simply dummy text of the printing and typesetting industry. Lorem Ipsum has been the industry's standard dummy text ever since the 1500s, when an unknown printer took a galley of type and scrambled it to make a type specimen book.
Lorem Ipsum is simply dummy text of the printing and typesetting industry. Lorem Ipsum has been the industry's standard dummy text ever since the 1500s, when an unknown printer took a galley of type and scrambled it to make a type specimen book.
Lorem Ipsum is simply dummy text of the printing and typesetting industry. Lorem Ipsum has been the industry's standard dummy text ever since the 1500s, when an unknown printer took a galley of type and scrambled it to make a type specimen book.

Đặt Câu Hỏi Cho Chúng Tôi